Smart Tivi QLED Samsung 8K 75 inch QA75Q800TAKXXV
Viết đánh giá
Tình trạng: Còn hàng
139.000.000₫
  • Màn hình QLED 75", độ phân giải 8K cho hình ảnh cực sắc nét
  • Công nghệ Quantum HDR 2000nits tái hiện tỉ mỉ mọi chi tiết
  • Bộ xử lý Quantum 8K Pro nâng cao chất lượng hình ảnh tối ưu
  • Thiết kế Q Solid không viền 4 cạnh cho nét đẹp sang trọng
  • Direct Full Array 320 và Ultraview trải nghiệm xem hoàn hảo
  • Âm thanh OTS+, AVA, 70W, 4.2.2 CH sống động và nổi bật
  • Tích hợp Google Assitant, kết nối Apple TV và AirPlay 2
Hãy gọi Liên hệ 0917928969
Chiếc tivi chất lượng tương lai
Smart Tivi QLED Samsung 8K 75 inch QA75Q800TAKXXV cho chất lượng hình ảnh chuẩn 8K với 33 triệu điểm ảnh. Bạn sẽ được thưởng thức chất lượng khung hình với độ phân giải ở tầm cao mới trên một màn hình lớn vượt trội.
Smart Tivi QLED Samsung 8K 82 inch QA82Q800TAKXXV
Bộ xử lý Quantum 8K nâng tầm chất lượng hình ảnh
Trải Nghiệm Âm Thanh Vòm Theo Chuyển Động Hình Ảnh
Công nghệ Quantum Dot
Công nghệ HDR10+
Truyền tải trọn vẹn từng câu hội thoại
Tuyệt tác thiết tế ấn tượng
Smart Tivi QLED Samsung 8K 75 inch QA75Q800TAKXXV có thiết kế tối giản và thanh lịch từ mọi góc nhìn cho bạn đắm chìm trong trải nghiệm xem chuẩn điện ảnh chưa từng có trước đây.
Smart Hub & One Remote
Tận hưởng điện ảnh trọn vẹn trên Smart tivi
Đặc điểm sản phẩm
Model: QA75Q800TAKXXV
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Samsung
Xuất xứ: Việt Nam
Năm ra mắt : 2020
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Loại Tivi: Tivi QLED
Kích thước màn hình: 75 inch
Độ phân giải: 8K
Smart Tivi:
Công nghệ xử lí hình ảnh: Real 8K, Quantum 8K Pro, HDR 2000, Direct Full Array 320, Ultraview
Công nghệ âm thanh: Object Tracking Sound (OTS+), Active Voice Amplifier (AVA)
Tổng công suất loa: 70 W
Số lượng loa: 4.2.2 CH
Kích thước không chân đế: Dài 1862 mm - Rộng 196 mm - Cao 1116 mm mm