Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV
Viết đánh giá
Tình trạng: Còn hàng
12.800.000₫ 16.900.000₫
  • Màn hình Airslim UHD 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
  • Công nghệ Crystal 4K tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
  • Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
  • Công nghệ UHD Dimming tăng cường độ chi tiết hiển thị của hình ảnh
  • Công nghệ Dynamic Crystal Color hiển thị chính xác một tỷ sắc màu
  • Trải nghiệm hình ảnh mượt mà nhờ công nghệ Motion Xcelerator
Hãy gọi Liên hệ 0917928969
Công nghệ PurColor tái hiện rực rỡ sắc màu cuộc sống
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV thuộc dòng smart tivi hiện đại với những công nghệ nổi bật mang đến cho bạn trải nghiệm xem hoàn hảo đậm chất điện ảnh. Công nghệ PurColor có khả năng tăng cường thêm nhiều dải màu sắc giúp những khung hình thêm rực rỡ và gần với màu tự nhiên nhất.
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Công nghệ PurColor
Độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV có độ phân giải 4K (3.840 x 2.160), cao hơn gấp 4 lần điểm ảnh so với tivi FHD thông thường giúp hiển thị hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết. Giờ đây, bạn có thể tận hưởng những bộ phim yêu thích, những chương trình giải trí với độ chi tiết cao, sống động và đẹp mắt.
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Độ phân giải 4K
Bộ xử lý Crystal 4K nâng cao chất lượng hình ảnh
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Bộ xử lý Crystal 4K
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Công nghệ HDR
Công nghệ HDR tăng cường độ tương phản
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Công nghệ UHD Dimming
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - công nghệ Motion Xcelerator
Rõ khung hình, mượt chuyển động với công nghệ Motion Xcelerator
Công nghệ Q-Symphony độc đáo
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Công nghệ Q-Symphony
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 55 inch UA55AU7000KXXV - Thiết kế không viền 3 cạnh
Thiết kế 3 cạnh không viền
Cách chặn kênh youtube trên tivi khi phát hiện ra nội dung xấu
Đặc điểm sản phẩm
Model: UA55AU7000KXXV
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Samsung
Xuất xứ: Việt Nam
Năm ra mắt : 2021
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích thước màn hình: 55 inch
Độ phân giải: 4K (UHD)
Smart Tivi:
Công nghệ xử lí hình ảnh: Crystal 4K, HDR 10+, UHD Dimming, Dynamic Crystal Color, Contrast Enhancer
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2CH
Cổng WiFi: Wifi 5, Bluetooth 4.2
Cổng HDMI: 3 x HDMI
Cổng USB: 1 x USB
Chia sẻ thông minh: AppleTV, Airplay2
Khối lượng không chân đế: 13.9 kg
Chiều cao: 707 mm
Chiều dài: 1231 mm
Chiều rộng: 60 mm